1 |
10:00 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 60-64 ปี ชายคู่ |
RR1 |
|
สาย A |
ภูเก็ต
vs หนองคาย |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
2 |
10:00 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 60-64 ปี คู่ผสม |
RR2 |
|
- |
ตาก
vs สงขลา |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
3 |
10:00 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 50-54 ปี คู่ผสม |
RR2 |
|
สาย B |
จันทบุรี
vs น่าน |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
4 |
10:00 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 50-54 ปี คู่ผสม |
RR1 |
|
- |
ตาก
vs จันทบุรี |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
5 |
10:30 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 60-64 ปี ชายคู่ |
RR1 |
|
สาย B |
สงขลา
vs สุรินทร์ |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
6 |
10:30 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 50-54 ปี ชายคู่ |
RR3 |
|
- |
จันทบุรี
vs ภูเก็ต |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
7 |
10:30 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 50-54 ปี ชายคู่ |
RR3 |
|
- |
ตาก
vs อุดรธานี |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
8 |
11:00 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 55-59 ปี หญิงคู่ |
RR1 |
|
- |
อุดรธานี
vs ภูเก็ต |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
9 |
11:00 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 65-69 ปี ชายคู่ |
RR1 |
|
- |
สงขลา
vs อุดรธานี |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
10 |
11:00 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 70 ปี ขึ้นไป ชายคู่ |
RR1 |
|
- |
หนองคาย
vs สงขลา |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
11 |
11:30 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 50-54 ปี หญิงคู่ |
RR1 |
|
- |
จันทบุรี
vs จันทบุรี 2 |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
12 |
11:30 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 35-39 ปี ชายคู่ |
RR1 |
|
สาย B |
น่าน
vs น่าน 2 |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
13 |
11:30 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 35-39 ปี ชายคู่ |
RR1 |
|
สาย A |
น่าน
vs น่าน 2 |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
14 |
12:00 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 60-64 ปี ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
ภูเก็ต
vs สงขลา |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
15 |
12:00 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 60-64 ปี ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
หนองคาย
vs อุดรธานี |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
16 |
12:30 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 50-54 ปี คู่ผสม |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
อุดรธานี
vs น่าน |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
17 |
12:30 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 50-54 ปี คู่ผสม |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
ตาก
vs อุดรธานี 2 |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
18 |
12:30 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 35-39 ปี ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
น่าน
vs น่าน 3 |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
19 |
13:00 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 60-64 ปี คู่ผสม |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
สุรินทร์
vs สงขลา |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
20 |
13:00 |
แบดมินตัน รุ่นอายุ 35-39 ปี ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
น่าน 2
vs น่าน 4 |
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
|