1 |
07:30 |
กรีฑา กระโดดค้ำ (55-59) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
2 |
07:30 |
กรีฑา กระโดดค้ำ (60-64) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
3 |
07:30 |
กรีฑา กระโดดสูง (45-49) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
4 |
07:30 |
กรีฑา กระโดดสูง (50-54) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
5 |
07:30 |
กรีฑา ขว้างจักร (75-79) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
6 |
07:30 |
กรีฑา ขว้างจักร (80-84) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
7 |
07:30 |
กรีฑา ขว้างจักร (90-94) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
8 |
07:30 |
กรีฑา เดิน 5,000 เมตร (55-59) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
9 |
07:30 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก (55-59) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
10 |
07:30 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก (60-64) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
11 |
07:30 |
กรีฑา พุ่งแหลน (65-69) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
12 |
07:30 |
กรีฑา พุ่งแหลน (70-74) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
13 |
08:30 |
กรีฑา เดิน 5,000 เมตร (45-49) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
14 |
08:30 |
กรีฑา เดิน 5,000 เมตร (50-54) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
15 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (35-39) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
16 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (40-44) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
17 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (45-49) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
18 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (50-54) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
19 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (55-59) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
20 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (60-64) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
21 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (65-69) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
22 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (70-74) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
23 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (75-79) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
24 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (80-84) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
25 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (85-89) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
26 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (90-94) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
27 |
09:00 |
กรีฑา กระโดดสูง (35-39) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
28 |
09:00 |
กรีฑา กระโดดสูง (40-44) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
29 |
09:00 |
กรีฑา ขว้างจักร (65-69) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
30 |
09:00 |
กรีฑา ขว้างจักร (70-74) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
31 |
09:00 |
กรีฑา เขย่งก้าวกระโดด (50-54) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
32 |
09:00 |
กรีฑา พุ่งแหลน (45-49) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
33 |
09:00 |
กรีฑา พุ่งแหลน (50-54) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
34 |
09:30 |
กรีฑา เดิน 5,000 เมตร (35-39) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
35 |
09:30 |
กรีฑา เดิน 5,000 เมตร (40-44) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
36 |
10:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (55-59) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
37 |
10:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (35-39) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
38 |
10:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (40-44) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
39 |
10:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (45-49) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
40 |
10:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 (50-54) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
41 |
10:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (60-64) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
42 |
10:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x100 เมตร (70-74) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
43 |
14:00 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (80-84) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
44 |
14:00 |
กรีฑา กระโดดสูง (55-59) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
45 |
14:00 |
กรีฑา กระโดดสูง (60-64) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
46 |
14:00 |
กรีฑา กระโดดไกล (35-39) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
47 |
14:00 |
กรีฑา กระโดดไกล (40-44) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
48 |
14:00 |
กรีฑา กระโดดสูง (45-49) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
49 |
14:00 |
กรีฑา กระโดดสูง (50-54) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
50 |
14:00 |
กรีฑา ขว้างจักร (45-49) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
51 |
14:00 |
กรีฑา ขว้างจักร (50-54) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
52 |
14:00 |
กรีฑา เขย่งก้าวกระโดด (45-49) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
53 |
14:00 |
กรีฑา เขย่งก้าวกระโดด (50-54) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
54 |
14:00 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก (55-59) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
55 |
14:00 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก (60-64) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
56 |
14:00 |
กรีฑา พุ่งแหลน (55-59) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
57 |
14:00 |
กรีฑา พุ่งแหลน (60-64) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
58 |
14:00 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (35-39) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
59 |
14:00 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (40-44) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
60 |
14:00 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (45-49) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
61 |
14:00 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (50-54) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
62 |
14:00 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (60-64) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
63 |
14:00 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (65-69) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
64 |
14:00 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (70-74) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
65 |
14:00 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (75-79) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
66 |
14:00 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร (55-59) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
67 |
15:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (75-79) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
68 |
15:00 |
กรีฑา ขว้างจักร (35-39) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
69 |
15:00 |
กรีฑา ขว้างจักร (40-44) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
70 |
15:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (35-39) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
71 |
15:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (40-44) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
72 |
15:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (45-49) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
73 |
15:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (50-54) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
74 |
15:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (55-59) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
75 |
15:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 (60-64) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
76 |
15:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (65-69) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
77 |
15:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4x400 เมตร (70-74) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
78 |
18:30 |
เพาะกาย โมเดลฟิสิค อายุ 35 ปีขึนไป ความงสูงไม่เกิน 160 ซม. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
ลานเอนกประสงค์ ห้างนราไฮเปอร์มาร์ท |
79 |
18:30 |
เพาะกาย สปอร์ตฟิสิค อายุ 40 ปีขึ้นไป ความสูงไม่เกิน 170 ซม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
ลานเอนกประสงค์ ห้างนราไฮเปอร์มาร์ท |
80 |
18:30 |
เพาะกาย รุ่นอายุ 50-59 ปี ไม่จำกัดน้ำหนัก (open) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
ลานเอนกประสงค์ ห้างนราไฮเปอร์มาร์ท |
81 |
18:30 |
เพาะกาย รุ่นอายุ 60 ปีขึ้นไป ไม่จำกัดน้ำหนัก (open) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
ลานเอนกประสงค์ ห้างนราไฮเปอร์มาร์ท |
82 |
18:30 |
เพาะกาย แอธเลติคฟิสิค รุ่นอายุ45 ปีขึ้นไป สูง-100 บวก 2 กก |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
ลานเอนกประสงค์ ห้างนราไฮเปอร์มาร์ท |
83 |
18:30 |
เพาะกาย แอธเลติคฟิสิค รุ่นอาย 50 ปีขึ้นไป สูง-100 บวก 2 กก |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
ลานเอนกประสงค์ ห้างนราไฮเปอร์มาร์ท |
84 |
14:00 |
ฟุตบอล The Masters |
รอบชิงที่ 3 |
คู่ที่ 10 |
- |
นครนายก
vs สกลนคร |
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
85 |
16:00 |
ฟุตบอล The Legends |
รอบชิงที่ 3 |
คู่ที่ 10 |
- |
ชลบุรี
vs พิษณุโลก |
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
|