รายงานสรุปผลการแข่งขัน
กีฬาผู้สูงอายุแห่งชาติ ครั้งที่ 1
งาช้างดำเกมส์
รายการ วู้ดบอล (นับจำนวนการตี) นับจำนวนการตี บุคคลหญิง รอบแรก
วันที่
23 เมษายน 2561
เวลา
08:30 น.
สนาม
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
ลำดับ
นักกีฬา
สถิติ
D1
D2
D3
D4
Tot.
หมายเหตุ
(Remark)
32
ประคอง ย้อยดา
ปราจีนบุรี
52
-
-
-
52
12
วราภรณ์ ศิริชุมชัย
นครสวรรค์
52
-
-
-
52
8
จิตนา สุวรรณศรี
นครสวรรค์
54
-
-
-
54
1
จรินทร์ ธาญปราณีต
จันทบุรี
56
-
-
-
56
4
รุ่งฤดี คงทอง
จันทบุรี
56
-
-
-
56
28
สายสุนีย์ จันทสิงห์
เพชรบูรณ์
56
-
-
-
56
39
นงลักษณ์ วงฉลาด
สระบุรี
56
-
-
-
56
46
โสภา จงสุขวรากุล
แพร่
57
-
-
-
57
58
พรทิพย์ ซินมุข
ภูเก็ต
57
-
-
-
57
20
พรสวรรค์ ตรีสุเทพ
ชุมพร
57
-
-
-
57
31
ทองม้วน งามอุส่าห์
ปราจีนบุรี
58
-
-
-
58
16
ภัทรพล แพนเกาะ
นครราชสีมา
58
-
-
-
58
10
นภาพร สาไพรวัลย์
นครสวรรค์
58
-
-
-
58
64
สุมล ศิริโสภณ
เชียงราย
58
-
-
-
58
17
สงัด คล้ายอุดม
นครราชสีมา
58
-
-
-
58
23
สมหมาย พรหมเนตร
ชุมพร
59
-
-
-
59
30
สุนีย์ ปอแก้ว
เพชรบูรณ์
59
-
-
-
59
3
เครือวัลย์ พงษ์พานิช
จันทบุรี
59
-
-
-
59
27
ลูกชิ้น วันเลื่อน
เพชรบูรณ์
59
-
-
-
59
9
ทัศนีย์ กลิ่นชั้น
นครสวรรค์
60
-
-
-
60
42
ฉวีวรรณ วินทะวุด
แพร่
60
-
-
-
60
29
สายหยุด อนวรรฆธี
เพชรบูรณ์
60
-
-
-
60
53
จินดา มุขดี
ภูเก็ต
61
-
-
-
61
54
กนพรรณ เซเฟอร์
ภูเก็ต
61
-
-
-
61
60
ดารา สงวนศรี
เชียงราย
61
-
-
-
61
14
นราศรี ศรีวัฒนพันธ์
นครราชสีมา
61
-
-
-
61
15
บุญเลื่อน คุ้มหมื่นไวย
นครราชสีมา
61
-
-
-
61
7
ขวัญใจ วิชากูล
นครสวรรค์
62
-
-
-
62
13
เฉลิม ศรีประภาชิวา
นครราชสีมา
62
-
-
-
62
2
เจริญ พื่ชผล
จันทบุรี
62
-
-
-
62
26
กลม สิงห์นนท์
เพชรบูรณ์
62
-
-
-
62
33
สละ อยู่สวัสดิ์
ปราจีนบุรี
63
-
-
-
63
21
พะยอม คุ้มสุวรรณ
ชุมพร
63
-
-
-
63
61
เรือนใจ อินทวงศ์
เชียงราย
63
-
-
-
63
37
จรูญ จีรจิตต์
สระบุรี
63
-
-
-
63
51
ศิวสุดา บุญประสพ
อุดรธานี
63
-
-
-
63
5
เรณู ไชยบุตร
จันทบุรี
63
-
-
-
63
62
ศิริพรรณ กันคำ
เชียงราย
64
-
-
-
64
63
สายพิมพ์ เวียนทอง
เชียงราย
64
-
-
-
64
50
เพ็ญศิริ สิทธิมงคล
อุดรธานี
64
-
-
-
64
38
จันทร์สม์ ตรีวิทย์
สระบุรี
65
-
-
-
65
34
สำรวย เจริญผล
ปราจีนบุรี
66
-
-
-
66
57
วัลภา มานีมาน
ภูเก็ต
66
-
-
-
66
35
เสาวนีย์ สีทัปประเสริฐ
ปราจีนบุรี
66
-
-
-
66
41
อุบลวรรณ กิจสำราญ
สระบุรี
67
-
-
-
67
36
กรสมหมาย คงสมอน
สระบุรี
67
-
-
-
67
59
ชัญดา มาจาวิลาศ
เชียงราย
68
-
-
-
68
19
ประนอม ตรีทศ
ชุมพร
69
-
-
-
69
48
โชติมา วิชัย
อุดรธานี
69
-
-
-
69
24
สุลาภา ยอดสมัย
ชุมพร
69
-
-
-
69
40
เรียมศรี ธรรมาภรณ์
สระบุรี
70
-
-
-
70
45
สุดี เพ็งเพชร
แพร่
70
-
-
-
70
11
นฤมล โพธิศิริวัฒน์
นครสวรรค์
71
-
-
-
71
47
คำเขียน จันทรเสนา
อุดรธานี
71
-
-
-
71
56
ละมัย ใจเขียว
ภูเก็ต
72
-
-
-
72
52
อัมพร มาเกาะ
อุดรธานี
72
-
-
-
72
43
ลาวัลย์ สิงห์น้อย
แพร่
73
-
-
-
73
55
ทองดี ช่างหล่อ
ภูเก็ต
74
-
-
-
74
18
น้ำอบ วรรณโกษตย์
นครราชสีมา
76
-
-
-
76
22
ไมตรี เยาหลี
ชุมพร
-
-
-
-
-
Remark :
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
เหรียญทองแดง
ไม่มาทำการแข่งขัน
-
ไม่มาทำการแข่งขัน