รายงานสรุปผลการแข่งขัน
กีฬาผู้สูงอายุแห่งชาติ ครั้งที่ 1
งาช้างดำเกมส์
รายการ วู้ดบอล (นับจำนวนการตี) นับจำนวนการตี บุคคลชาย รอบสอง
วันที่
24 เมษายน 2561
เวลา
10:00 น.
สนาม
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
ลำดับ
นักกีฬา
สถิติ
D1
D2
D3
D4
Tot.
หมายเหตุ
(Remark)
9
สมัคร อ่วมงาม
นครสวรรค์
98
-
-
-
98
58
วิชัย ตรีถิ่น
ภูเก็ต
102
-
-
-
102
21
ปรีชา ตรีทด
ชุมพร
104
-
-
-
104
18
ชูศักดิ์ ทันทะอา
ชุมพร
104
-
-
-
104
45
วินัส นิยมกูล
สุโขทัย
106
-
-
-
106
22
สมมิ่ง พรหมเนตร
ชุมพร
107
-
-
-
107
22
ไพศาล จินดาพรหม
ชุมพร
107
-
-
-
107
43
บุญลือ ทองนาม
สุโขทัย
107
-
-
-
107
2
ประสงค์ คงคีรี
ชลบุรี
108
-
-
-
108
24
เพี้ยน พุ่มฟัก
เพชรบูรณ์
108
-
-
-
108
27
ใส กองสี
เพชรบูรณ์
108
-
-
-
108
52
เสี่ยม ชัยสงค์
อุดรธานี
109
-
-
-
109
19
เชาวลิต ศิลาน้อย
ชุมพร
109
-
-
-
109
42
ชินวุฒิ อรรุณรัตน์
สุโขทัย
109
-
-
-
109
36
ประหยัด สุขาเมย์
สิงห์บุรี
110
-
-
-
110
23
เพิ่มพิศ ซุบซืน
เพชรบูรณ์
110
-
-
-
110
53
นิคม ปาคคง
ภูเก็ต
110
-
-
-
110
59
เดชา สว่างวงค์
พิษณุโลก
110
-
-
-
110
63
อำพันธ์ สุทธิผล
พิษณุโลก
110
-
-
-
110
44
ไพโรจน์ สายวงค์ปัญญา
สุโขทัย
111
-
-
-
111
60
บุญเจิด เสือเพ็ง
พิษณุโลก
111
-
-
-
111
29
ณรงค์ รอดสุข
ระยอง
111
-
-
-
111
55
สุทัศน์ ราชเจริญกิจ
ภูเก็ต
111
-
-
-
111
37
ปริญญา พงษ์สัตยา
สิงห์บุรี
111
-
-
-
111
4
ศิริ ทวีผล
ชลบุรี
111
-
-
-
111
48
ประสงค์ เพชรสันทัด
อุดรธานี
111
-
-
-
111
50
วิรัตน์ ชนะน้อย
อุดรธานี
112
-
-
-
112
26
เสน่ห์ สังขวุฒิ
เพชรบูรณ์
113
-
-
-
113
11
อำพรรณ ชื่นอยู่
นครสวรรค์
113
-
-
-
113
33
พัน นามสงสาร
ระยอง
113
-
-
-
113
20
บุญพา พ้นภัย
ชุมพร
113
-
-
-
113
14
นิคม ศรียศ
มหาสารคาม
113
-
-
-
113
12
กิติ วงแก้ว
มหาสารคาม
113
-
-
-
113
6
บุญเลิศ มะมัยเมือง
นครสวรรค์
113
-
-
-
113
13
ชรัณ ไชยพรม
มหาสารคาม
114
-
-
-
114
3
ศักดา อานมณี
ชลบุรี
114
-
-
-
114
39
ไพฑูรย์ มามีเจริญ
สิงห์บุรี
114
-
-
-
114
28
อักนิษฐ์ อนรรฆธีรพันธุ์
เพชรบูรณ์
114
-
-
-
114
10
สุชาติ ทรัพย์ขำ
นครสวรรค์
114
-
-
-
114
1
เกรียงไกร เล้าเจริญ
ชลบุรี
116
-
-
-
116
30
ดิเรก สกุลวงศ์
ระยอง
117
-
-
-
117
56
สุวัฒน์ แสวงผล
ภูเก็ต
117
-
-
-
117
15
เริ่ม สุทธิสา
มหาสารคาม
117
-
-
-
117
46
สวัสดิ์ คัมภิรานนท์
สุโขทัย
117
-
-
-
117
38
พะเยาว์ เรืองพงษ์
สิงห์บุรี
118
-
-
-
118
16
สังข์ วงแก้ว
มหาสารคาม
118
-
-
-
118
54
สถาพร จิรวัตนวิจิตร
ภูเก็ต
118
-
-
-
118
25
มนตรี รังสน
เพชรบูรณ์
119
-
-
-
119
41
เฉลียว สว่างพงษ์
สุโขทัย
121
-
-
-
121
5
สุรพล จันทณี
ชลบุรี
121
-
-
-
121
49
ปรีชา ศิริรัตน์ไพบูลย์
อุดรธานี
122
-
-
-
122
35
เฉลิมศักดิ์ ศรีชำนิ
สิงห์บุรี
123
-
-
-
123
34
สมทรง สุวรรณวิจิตร์
ระยอง
123
-
-
-
123
17
สุทัศน์ พรรณะ
มหาสารคาม
124
-
-
-
124
32
บุญรัตน์ เนินอุไร
ระยอง
125
-
-
-
125
67
สมชาย ไชยเสน
น่าน
128
-
-
-
128
31
บุญมา นุ่มนิ่ม
ระยอง
129
-
-
-
129
65
เมธา พหรมมา
น่าน
132
-
-
-
132
69
อนุวัตร รักษาพล
น่าน
137
-
-
-
137
51
สถาพร พิลาดี
อุดรธานี
138
-
-
-
138
68
สำเริง สำเนียงงาม
น่าน
139
-
-
-
139
66
ราเชนทร์ กาบคำ
น่าน
148
-
-
-
148
64
บรรจง วงค์วิวัฒนชนะ
น่าน
150
-
-
-
150
7
ประวิทย์ ณัฏฐาพิสุทธ์
นครสวรรค์
166
-
-
-
166
8
มานิต วงษ์เจริญ
นครสวรรค์
166
-
-
-
166
47
ประถม บุตรจำนงค์
อุดรธานี
-
-
-
-
-
Remark :
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
เหรียญทองแดง
ไม่มาทำการแข่งขัน
-
ไม่มาทำการแข่งขัน