รายงานสรุปผลการแข่งขัน
กีฬาผู้สูงอายุแห่งชาติ ครั้งที่ 1
งาช้างดำเกมส์
รายการ วู้ดบอล (นับจำนวนการตี) นับจำนวนการตี บุคคลหญิง รอบสอง
วันที่
24 เมษายน 2561
เวลา
10:00 น.
สนาม
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
ลำดับ
นักกีฬา
สถิติ
D1
D2
D3
D4
Tot.
หมายเหตุ
(Remark)
22
ไมตรี เยาหลี
ชุมพร
105
-
-
-
105
16
บุญเลื่อน คุ้มหมื่นไวย
นครราชสีมา
107
-
-
-
107
8
จิตนา สุวรรณศรี
นครสวรรค์
107
-
-
-
107
2
จรินทร์ ธาญปราณีต
จันทบุรี
108
-
-
-
108
12
วราภรณ์ ศิริชุมชัย
นครสวรรค์
109
-
-
-
109
32
ประคอง ย้อยดา
ปราจีนบุรี
110
-
-
-
110
23
สมหมาย พรหมเนตร
ชุมพร
113
-
-
-
113
17
ภัทรพล แพนเกาะ
นครราชสีมา
114
-
-
-
114
29
สายหยุด อนวรรฆธี
เพชรบูรณ์
115
-
-
-
115
5
รุ่งฤดี คงทอง
จันทบุรี
115
-
-
-
115
10
นภาพร สาไพรวัลย์
นครสวรรค์
115
-
-
-
115
28
สายสุนีย์ จันทสิงห์
เพชรบูรณ์
115
-
-
-
115
20
พรสวรรค์ ตรีสุเทพ
ชุมพร
115
-
-
-
115
27
ลูกชิ้น วันเลื่อน
เพชรบูรณ์
115
-
-
-
115
47
คำเขียน จันทรเสนา
อุดรธานี
115
-
-
-
115
56
พรทิพย์ ซินมุข
ภูเก็ต
116
-
-
-
116
30
สุนีย์ ปอแก้ว
เพชรบูรณ์
116
-
-
-
116
64
สุมล ศิริโสภณ
เชียงราย
117
-
-
-
117
38
นงลักษณ์ วงฉลาด
สระบุรี
117
-
-
-
117
14
นราศรี ศรีวัฒนพันธ์
นครราชสีมา
117
-
-
-
117
3
เจริญ พื่ชผล
จันทบุรี
118
-
-
-
118
18
สงัด คล้ายอุดม
นครราชสีมา
118
-
-
-
118
45
โสภา จงสุขวรากุล
แพร่
120
-
-
-
120
62
ศิริพรรณ กันคำ
เชียงราย
120
-
-
-
120
9
ทัศนีย์ กลิ่นชั้น
นครสวรรค์
121
-
-
-
121
13
เฉลิม ศรีประภาชิวา
นครราชสีมา
121
-
-
-
121
31
ทองม้วน งามอุส่าห์
ปราจีนบุรี
121
-
-
-
121
39
จันทร์สม์ ตรีวิทย์
สระบุรี
121
-
-
-
121
50
เพ็ญศิริ สิทธิมงคล
อุดรธานี
123
-
-
-
123
40
เรียมศรี ธรรมาภรณ์
สระบุรี
124
-
-
-
124
53
กนพรรณ เซเฟอร์
ภูเก็ต
124
-
-
-
124
25
กลม สิงห์นนท์
เพชรบูรณ์
124
-
-
-
124
42
ฉวีวรรณ วินทะวุด
แพร่
124
-
-
-
124
61
เรือนใจ อินทวงศ์
เชียงราย
124
-
-
-
124
21
พะยอม คุ้มสุวรรณ
ชุมพร
125
-
-
-
125
4
ฉงน โถทอง
จันทบุรี
125
-
-
-
125
54
จินดา มุขดี
ภูเก็ต
125
-
-
-
125
60
ดารา สงวนศรี
เชียงราย
125
-
-
-
125
19
ประนอม ตรีทศ
ชุมพร
126
-
-
-
126
33
สละ อยู่สวัสดิ์
ปราจีนบุรี
126
-
-
-
126
6
เรณู ไชยบุตร
จันทบุรี
126
-
-
-
126
63
สายพิมพ์ เวียนทอง
เชียงราย
126
-
-
-
126
34
สำรวย เจริญผล
ปราจีนบุรี
127
-
-
-
127
51
ศิวสุดา บุญประสพ
อุดรธานี
129
-
-
-
129
41
อุบลวรรณ กิจสำราญ
สระบุรี
129
-
-
-
129
37
จรูญ จีรจิตต์
สระบุรี
129
-
-
-
129
7
ขวัญใจ วิชากูล
นครสวรรค์
130
-
-
-
130
11
นฤมล โพธิศิริวัฒน์
นครสวรรค์
132
-
-
-
132
35
เสาวนีย์ สีทัปประเสริฐ
ปราจีนบุรี
133
-
-
-
133
58
วัลภา มานีมาน
ภูเก็ต
133
-
-
-
133
36
กรสมหมาย คงสมอน
สระบุรี
134
-
-
-
134
57
ละมัย ใจเขียว
ภูเก็ต
135
-
-
-
135
43
ลาวัลย์ สิงห์น้อย
แพร่
136
-
-
-
136
59
ชัญดา มาจาวิลาศ
เชียงราย
136
-
-
-
136
15
น้ำอบ วรรณโกษตย์
นครราชสีมา
138
-
-
-
138
52
อัมพร มาเกาะ
อุดรธานี
140
-
-
-
140
48
148
-
-
-
148
55
ทองดี ช่างหล่อ
ภูเก็ต
153
-
-
-
153
Remark :
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
เหรียญทองแดง
ไม่มาทำการแข่งขัน
-
ไม่มาทำการแข่งขัน