Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการชิงเหรียญ
งาช้างดำเกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา ฟุตบอล The Masters
รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8
วันที่
25 เมษายน 2561
เวลา
14:00 น.
สนาม
สนามกีฬา อบจ.น่าน
นครนายก
0
ครึ่งแรก
ครึ่งหลัง
ต่อเวลา
จุดโทษ
Fouls
-
-
-
-
-
-
Remark :
17
ธนากร จันทรา
21
นิวัต แก้วมณี
7
ธนา จินศวิชญ์
10
อดุลย์ ปานหิรัญ
20
สว่าง กองขุนชาติ
11
ไวยาวิทย์ หูคำมี
4
ศักดิ์ชาย น้อยผา
15
ธีระ พ่วงมาก
14
บุญลือ สว่างอารมย์
8
มงคล มุ่งหน้าที่
22
ประทีป แย้มภิรมย์ศรี
12
ณรงค์ จิตสงวน
13
โชติวารุตม์ ไชยนราภิสิทธิ์
5
คมสันต์ ควรเจียว
2
พิเชษฐ์ เจริญเนตร์
3
อมร ปานสมพงษ์
16
เกรียงศักดิ์ สุกใส
19
นิคม ธรรมนุชา
9
กังวาล เกาะโพธิ์
25
นักรบ บุระ
18
อนุสรณ์ ราชวงษ์
1
มนตรี ดีอุด
6
ธัชรัท สระทองลี
23
มานพ ถึงอินทร์
24
ชูเกียรติ กังวล
2
พิษณุโลก
ครึ่งแรก
ครึ่งหลัง
ต่อเวลา
จุดโทษ
Fouls
1
1
-
-
-
-
ครึ่งแรก
พงษ์ศักดิ์ คงแก้ว 20'
ครึ่งหลัง
คณิศร ศิริโต 72'
Remark :
19
อัครเดช สิขิตธนานันท์
11
คำรณ สำราญพันธ์
1
ชัชนูพงค์ บุญพรหม
18
เสกสิทธิ์ คงใบชา
4
คณิศร ศิริโต
25
อิทธิพัทธ์ ถาวรหมื่น
5
เสน่ห์ สังแก้ว
12
พาวิน จาดศรี
13
มนต์ชัย สวัสดี
8
เสกสรร สิงโตแก้ว
17
มานิช นาสุรินทร์
6
มงคล ใจเย็น
23
นณรงค์ ภัยกำจัด
21
วรรณชัย ทันธุสวัส
2
อรรฤกร สนั่นนาม
20
สมชาย จันทร์แจ่มแจ้ง
9
ทวัฒชัย ชูเชิด
24
คมสันต์ นุชรุ่งเรือง
7
ภัคพสชนัน รัศมี
15
พชร อยู่รัศมี
14
พงษ์ศักดิ์ คงแก้ว
22
คมเชษฐา จรุงพันธ์
10
เลิศศักดิ์ ดวงแก้ว
3
วุฒิชัย ถิ่นทวี
16
สิทธิ์ศักดิ์ เหมือนมี
ผู้เล่นตัวจริง
ผู้เล่นตัวสำรอง
กัปตันทีม
Remark :
a.e.t
-
After extra time
N
-
Not eligible to play
nn
-
Time when player substituted out
PSO
-
Penalty shoot-out
I
-
Injured
nn+-
-
Time when player substituted in
GK
-
Goalkeeper
A
-
Not present
POS
-
Position
M
-
Midfielder
Min
-
Minutes played
Y
-
Cautions (Yellow Cards)
ST
-
Status
F
-
Forward
GF
-
Goals For
R
-
Expulsions (Red Cards)
X
-
Misses next match if booked
A
-
Not present
D
-
Defender
MP
-
Matches played
GA
-
Goals Against
ชนะ Bye
-
ชนะ Bye