Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการชิงเหรียญ
งาช้างดำเกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา ฟุตบอล The Legends
สะสมคะแนน คู่ที่ 6
วันที่
24 เมษายน 2561
เวลา
16:00 น.
สนาม
สนามกีฬา อบจ.น่าน
กรุงเทพมหานคร 2
0
ครึ่งแรก
ครึ่งหลัง
ต่อเวลา
จุดโทษ
Fouls
-
-
-
-
-
-
Remark :
9
บุญญฤทธิ์ ประเสริฐศักดิ์
20
พิลิฏฐ์ บัวแก้ว
29
ประสงค์ พินขาว
22
เกษม พลอยศิลา
10
ขจรศักดิ์ เอี่ยมโสภา
5
สมภพ มาลากุล ณ อยุธยา
2
ชัยพันธ์ อุนยะวงษ์
3
ปราการ ตั้งตระกูลชัย
24
ทวีผล ถืกอ่ำ
25
ฉลอง ช่วงโชติ
26
สม ฤาษีประสิทธิ์
11
ธาดา อติโรจน์
18
มนัส หนูวัฒนา
15
ศักดิ์นิรุทร สุขประเสริฐ
13
ต่อคุณ ภักดีชนก
16
ปริญญา หงสะมัต
17
ภูวดล ยศเรศ
23
ศิริพันธ์ กมลปราโมทย์
8
ดน หมัดหลี
7
คงเดช จันทร์ส่องแสง
1
ศุภชัย พิรัฐโยริน
4
น่าน
ครึ่งแรก
ครึ่งหลัง
ต่อเวลา
จุดโทษ
Fouls
1
3
-
-
1
-
ครึ่งแรก
ชูเกียรติ พงษ์ศิริวรรณ 25'
ครึ่งหลัง
รังสฤษดิ์ วงศ์ใหญ่ 48'
รัทธา ชินกลาง 56'
สมนึก จารุรัชต์ 62'
ใบเหลือง
สมชาย ติวะตันสกุล 28'
Remark :
10
สุรพล ศิริคง
16
เชษฐ สุวรรณ
18
โกเมนทร์ สายธนู
12
นิรัน เสนาัสำเนียง
26
วิมล ทาบุรี
14
สมชาย ติวะตันสกุล
3
มงคล ตรูหม่อง
21
เกษม ใจสุบรรณ
20
สมเกียรติ เสมอใจ
6
สมนึก จารุรัชต์
8
ชูเกียรติ พงษ์ศิริวรรณ
17
เดชา ผถุง
13
สุรสิทธิ์ สมยศ
7
รัทธา ชินกลาง
9
ธัณย์ธีร ทัพพ์ธนนนท์
25
สมชาย สิทธิวงศ์
23
สุพจน์ หอมชื่น
15
ชูเกียรติ เต้งไตรสรณ์
11
นิกร ชัยเดช
22
กิตติพงษ์ วุฒิสวัสดิ์
2
รังสฤษดิ์ วงศ์ใหญ่
4
ถนัด พลพาณิชย์
1
ธนรงค์ ภูพัฒน์
5
วันชัย ไทยมีสุข
24
นิวัฒน์ ศักดิ์ประไพศิริกุล
ผู้เล่นตัวจริง
ผู้เล่นตัวสำรอง
กัปตันทีม
Remark :
a.e.t
-
After extra time
N
-
Not eligible to play
nn
-
Time when player substituted out
PSO
-
Penalty shoot-out
I
-
Injured
nn+-
-
Time when player substituted in
GK
-
Goalkeeper
A
-
Not present
POS
-
Position
M
-
Midfielder
Min
-
Minutes played
Y
-
Cautions (Yellow Cards)
ST
-
Status
F
-
Forward
GF
-
Goals For
R
-
Expulsions (Red Cards)
X
-
Misses next match if booked
A
-
Not present
D
-
Defender
MP
-
Matches played
GA
-
Goals Against
ชนะ Bye
-
ชนะ Bye