Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการชิงเหรียญ
งาช้างดำเกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา วู้ดบอล (นับจำนวนการตี) นับจำนวนการตี ทีมหญิง
รอบแรก
วันที่
23 เมษายน 2561
เวลา
08:30 น.
สนาม
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
No.
นักกีฬา
สถิติ
D1
D2
D3
D4
Tot.
หมายเหตุ
(Remark)
2
วราภรณ์ ศิริชุมชัย
นครสวรรค์
นฤมล โพธิศิริวัฒน์
นครสวรรค์
ขวัญใจ วิชากูล
นครสวรรค์
จิตนา สุวรรณศรี
นครสวรรค์
นภาพร สาไพรวัลย์
นครสวรรค์
ทัศนีย์ กลิ่นชั้น
นครสวรรค์
224
-
-
-
224
4
สุลาภา ยอดสมัย
ชุมพร
พรสวรรค์ ตรีสุเทพ
ชุมพร
ประนอม ตรีทศ
ชุมพร
ไมตรี เยาหลี
ชุมพร
สมหมาย พรหมเนตร
ชุมพร
พะยอม คุ้มสุวรรณ
ชุมพร
232
-
-
-
232
1
จรินทร์ ธาญปราณีต
จันทบุรี
ฉงน โถทอง
จันทบุรี
เจริญ พื่ชผล
จันทบุรี
รุ่งฤดี คงทอง
จันทบุรี
เครือวัลย์ พงษ์พานิช
จันทบุรี
เรณู ไชยบุตร
จันทบุรี
233
-
-
-
233
5
สุนีย์ ปอแก้ว
เพชรบูรณ์
ลูกชิ้น วันเลื่อน
เพชรบูรณ์
จรรยา กิจโชติ
เพชรบูรณ์
สายสุนีย์ จันทสิงห์
เพชรบูรณ์
สายหยุด อนวรรฆธี
เพชรบูรณ์
กลม สิงห์นนท์
เพชรบูรณ์
รัตนเพ็ญ รังสิกรรม
เพชรบูรณ์
234
-
-
-
234
3
นราศรี ศรีวัฒนพันธ์
นครราชสีมา
ภัทรพล แพนเกาะ
นครราชสีมา
บุญเลื่อน คุ้มหมื่นไวย
นครราชสีมา
เฉลิม ศรีประภาชิวา
นครราชสีมา
สงัด คล้ายอุดม
นครราชสีมา
น้ำอบ วรรณโกษตย์
นครราชสีมา
238
-
-
-
238
6
เสาวนีย์ สีทัปประเสริฐ
ปราจีนบุรี
สำรวย เจริญผล
ปราจีนบุรี
ประคอง ย้อยดา
ปราจีนบุรี
สละ อยู่สวัสดิ์
ปราจีนบุรี
ทองม้วน งามอุส่าห์
ปราจีนบุรี
239
-
-
-
239
10
ทองดี ช่างหล่อ
ภูเก็ต
วัลภา มานีมาน
ภูเก็ต
พรทิพย์ ซินมุข
ภูเก็ต
ละมัย ใจเขียว
ภูเก็ต
กนพรรณ เซเฟอร์
ภูเก็ต
จินดา มุขดี
ภูเก็ต
เตือนใจ ปานคง
ภูเก็ต
245
-
-
-
245
11
สุมล ศิริโสภณ
เชียงราย
ดารา สงวนศรี
เชียงราย
สายพิมพ์ เวียนทอง
เชียงราย
ศิริพรรณ กันคำ
เชียงราย
เรือนใจ อินทวงศ์
เชียงราย
ชัญดา มาจาวิลาศ
เชียงราย
246
-
-
-
246
7
จันทร์สม์ ตรีวิทย์
สระบุรี
นงลักษณ์ วงฉลาด
สระบุรี
กรสมหมาย คงสมอน
สระบุรี
จรูญ จีรจิตต์
สระบุรี
อุบลวรรณ กิจสำราญ
สระบุรี
เรียมศรี ธรรมาภรณ์
สระบุรี
251
-
-
-
251
8
ฉวีวรรณ วินทะวุด
แพร่
หรรษา จักรบุตร
แพร่
ลาวัลย์ สิงห์น้อย
แพร่
โสภา จงสุขวรากุล
แพร่
สุชาดา รัชอำนวย
แพร่
260
-
-
-
260
9
เพ็ญศิริ สิทธิมงคล
อุดรธานี
อัมพร มาเกาะ
อุดรธานี
บุญวาสนา สมบูรณ์สกุล
อุดรธานี
ศิวสุดา บุญประสพ
อุดรธานี
โชติมา วิชัย
อุดรธานี
คำเขียน จันทรเสนา
อุดรธานี
267
-
-
-
267
Remark :
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
เหรียญทองแดง
ไม่มาทำการแข่งขัน
-
ไม่มาทำการแข่งขัน