Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการชิงเหรียญ
งาช้างดำเกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา วู้ดบอล (นับจำนวนการตี) นับจำนวนการตี ทีมชาย
รอบชิงชนะเลิศ
วันที่
24 เมษายน 2561
เวลา
10:00 น.
สนาม
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
No.
นักกีฬา
สถิติ
D1
D2
D3
D4
Tot.
หมายเหตุ
(Remark)
4
บุญพา พ้นภัย
ชุมพร
ชูศักดิ์ ทันทะอา
ชุมพร
ปรีชา ตรีทด
ชุมพร
ไพศาล จินดาพรหม
ชุมพร
เชาวลิต ศิลาน้อย
ชุมพร
สมมิ่ง พรหมเนตร
ชุมพร
213
207
-
-
420
Gold
8
วินัส นิยมกูล
สุโขทัย
ชินวุฒิ อรรุณรัตน์
สุโขทัย
เฉลียว สว่างพงษ์
สุโขทัย
บุญลือ ทองนาม
สุโขทัย
สวัสดิ์ คัมภิรานนท์
สุโขทัย
ไพโรจน์ สายวงค์ปัญญา
สุโขทัย
212
217
-
-
429
Silver
10
สถาพร จิรวัตนวิจิตร
ภูเก็ต
สุวัฒน์ แสวงผล
ภูเก็ต
นิคม ปาคคง
ภูเก็ต
สุนทร ปะจันทบุตร
ภูเก็ต
สุทัศน์ ราชเจริญกิจ
ภูเก็ต
วิชัย ตรีถิ่น
ภูเก็ต
221
213
-
-
434
Bronze
2
สุชาติ ทรัพย์ขำ
นครสวรรค์
บุญเลิศ มะมัยเมือง
นครสวรรค์
สมัคร อ่วมงาม
นครสวรรค์
อำพรรณ ชื่นอยู่
นครสวรรค์
ประวิทย์ ณัฏฐาพิสุทธ์
นครสวรรค์
มานิต วงษ์เจริญ
นครสวรรค์
210
225
-
-
435
5
ใส กองสี
เพชรบูรณ์
มนตรี รังสน
เพชรบูรณ์
เพี้ยน พุ่มฟัก
เพชรบูรณ์
เสน่ห์ สังขวุฒิ
เพชรบูรณ์
อักนิษฐ์ อนรรฆธีรพันธุ์
เพชรบูรณ์
เพิ่มพิศ ซุบซืน
เพชรบูรณ์
214
222
-
-
436
11
บุญเจิด เสือเพ็ง
พิษณุโลก
สำอาง สินเทศ
พิษณุโลก
อำพันธ์ สุทธิผล
พิษณุโลก
ประสิทธิ์ มีชัย
พิษณุโลก
เดชา สว่างวงค์
พิษณุโลก
221
217
-
-
438
9
ประสงค์ เพชรสันทัด
อุดรธานี
เสี่ยม ชัยสงค์
อุดรธานี
ประถม บุตรจำนงค์
อุดรธานี
วิรัตน์ ชนะน้อย
อุดรธานี
ปรีชา ศิริรัตน์ไพบูลย์
อุดรธานี
สถาพร พิลาดี
อุดรธานี
225
215
-
-
440
1
ศิริ ทวีผล
ชลบุรี
เกรียงไกร เล้าเจริญ
ชลบุรี
ศานิตย์ ศิริสุข
ชลบุรี
ประสงค์ คงคีรี
ชลบุรี
ศักดา อานมณี
ชลบุรี
สุรพล จันทณี
ชลบุรี
222
224
-
-
446
7
ประหยัด สุขาเมย์
สิงห์บุรี
ปริญญา พงษ์สัตยา
สิงห์บุรี
อภินันท์ ศรีมา
สิงห์บุรี
ไพฑูรย์ มามีเจริญ
สิงห์บุรี
เฉลิมศักดิ์ ศรีชำนิ
สิงห์บุรี
พะเยาว์ เรืองพงษ์
สิงห์บุรี
222
231
-
-
453
3
สังข์ วงแก้ว
มหาสารคาม
กิติ วงแก้ว
มหาสารคาม
สุทัศน์ พรรณะ
มหาสารคาม
เริ่ม สุทธิสา
มหาสารคาม
ชรัณ ไชยพรม
มหาสารคาม
นิคม ศรียศ
มหาสารคาม
214
239
-
-
453
6
สมทรง สุวรรณวิจิตร์
ระยอง
บุญมา นุ่มนิ่ม
ระยอง
ดิเรก สกุลวงศ์
ระยอง
พัน นามสงสาร
ระยอง
ณรงค์ รอดสุข
ระยอง
บุญรัตน์ เนินอุไร
ระยอง
227
236
-
-
463
12
ราเชนทร์ กาบคำ
น่าน
เมธา พหรมมา
น่าน
อนุวัตร รักษาพล
น่าน
สำเริง สำเนียงงาม
น่าน
บรรจง วงค์วิวัฒนชนะ
น่าน
สมชาย ไชยเสน
น่าน
271
262
-
-
533
Remark :
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
เหรียญทองแดง
ไม่มาทำการแข่งขัน
-
ไม่มาทำการแข่งขัน