|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย A
สิงห์บุรี
vs
สุรินทร์
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย A
สิงห์บุรี
vs
แพร่
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย A
สิงห์บุรี
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย A
สุรินทร์
vs
แพร่
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย A
สุรินทร์
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย A
แพร่
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย B
ขอนแก่น
vs
อุดรธานี
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย B
ขอนแก่น
vs
นครสวรรค์
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย B
ขอนแก่น
vs
ชลบุรี
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย B
ขอนแก่น
vs
มุกดาหาร
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย B
อุดรธานี
vs
นครสวรรค์
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย B
อุดรธานี
vs
ชลบุรี
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย B
อุดรธานี
vs
มุกดาหาร
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย B
นครสวรรค์
vs
ชลบุรี
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย B
นครสวรรค์
vs
มุกดาหาร
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สาย B
ชลบุรี
vs
มุกดาหาร
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 35-59 ปี
สาย C
กาฬสินธุ์
vs
นครสวรรค์
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 35-59 ปี
สาย C
กาฬสินธุ์
vs
น่าน
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 35-59 ปี
สาย C
นครสวรรค์
vs
น่าน
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 35-59 ปี
สาย D
อุทัยธานี
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 35-59 ปี
สาย D
อุทัยธานี
vs
แพร่
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 35-59 ปี
สาย D
นครศรีธรรมราช
vs
แพร่
|
รอบคัดเลือก
|
08:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สิงห์บุรี
vs
อุดรธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
นครศรีธรรมราช
vs
นครสวรรค์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
อุดรธานี
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบชิงที่ 3
|
13:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 35-59 ปี
อุดรธานี
vs
น่าน
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 35-59 ปี
นครศรีธรรมราช
vs
นครสวรรค์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 35-59 ปี
อุดรธานี
vs
นครสวรรค์
|
รอบชิงที่ 3
|
13:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 35-59 ปี
น่าน
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
14:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
ทีมคลาสสิค รุ่นอายุ 60 ปี ขึ้นไป
สิงห์บุรี
vs
นครสวรรค์
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
14:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) |
|
|
Official
|
|
รวม เกทบอล (สาธิต) 30 รายการ |